USIKU MWEUSI mwishoo kuanzia kesho inakuja kali zaidi naiman wengi mtaipenda




Maoni 6 :

  1. Asante sana mtu wangu wa nguvu nakuaminia yani 100💯📶 tumeisubiria kwa shauku kubwa maana sie wengine hatuna watoto wa kutulilia ni bora nishinde njaa ila mb ziwepo kwenye sim yangu

    JibuFuta
  2. poa poa mkali tupo pamoja

    JibuFuta
  3. Mkali wangu bado tumesubiria mashine mpya

    JibuFuta
  4. Me nahitaji utupie kigongo. Cha The Monster(Katili) nataka niicheki mwanzo mwisho

    JibuFuta
  5. Ikiitupia hiyo series itakuwa poa zaidi

    JibuFuta

Inaendeshwa na Blogger.