Muvi: MTOTO WA SABA (Single Muvi)


TAZAMA UTANGULIZI


Maoni 30 :

  1. Kazi nzuri,muuendelee hivyo hivyo.

    JibuFuta
  2. Tunashukulu saaaan kwa huduma zenu

    JibuFuta
  3. Mbona mtoto wa saba ipo trela tu

    JibuFuta
  4. I see noma tengeneza chanel uingieeubia na Azam TV 📺 najua tu watakuwa support

    JibuFuta
  5. Mtoe maelezo kamil ya movie

    JibuFuta
  6. Mbona hakuna muendelezo?

    JibuFuta
  7. Mna mnaweka sehemu moja moja ya adi mnakatisha uwondo weka muendelezo sehemu ya 59 na kuendelea jmani uweka ata vpande viwili mpka vitatu

    JibuFuta
  8. Kweli kabisa tena bola hata waweke vipande hata vinne kwasiku

    JibuFuta
  9. Jaman move ya ahad tuongezeen bc 100____nakuendelea nimeielewa sana

    JibuFuta
  10. Naomba ututafsirie movie ya Mr robot pls nimeipenda ila ndio sijaimalizia

    JibuFuta
  11. Program yako iko powa sn endelea kutuburudisha asante movie kali na unajua mzee baba

    JibuFuta
  12. Hongeren sana kwahatua hii muliyo nayo ila mbona haiendelei

    JibuFuta
  13. Muko vizur sana kwakwer tsha sana

    JibuFuta
  14. Mbn hii app yenu iko slow sana

    JibuFuta
  15. Nimekubari sana mmb yako ila naomba unitafsirie picha ya badi landi picha nzuri saana hiyo

    JibuFuta
  16. Nimekubari sana mmb yako ila naomba unitafsirie picha ya badi landi picha nzuri saana hiyo

    JibuFuta
  17. Oy napataje hii full mov

    JibuFuta
  18. Mbona sikuizi hii app inachelewa iko taratibu sana,na jaribuni kuweka vipande vingi kwa siku

    JibuFuta
  19. Mafuvuuuuu nimekuelewa sana picha kali

    JibuFuta
  20. Jamani mbn mi nashndwa nikitaka kuipakua movie huwa inajiplay nisaidieni

    JibuFuta
  21. Jamani nikitaka kupakua mbona inaji play afu sielewi kinachoendelea?..naomba msaada wenu

    JibuFuta
  22. Day bong la app big up San

    JibuFuta
  23. Kazi mzur mungu awajalie muendelee kutoa kaz mzur zaid

    JibuFuta

Inaendeshwa na Blogger.